Kila mtu anahitaji maombi... Tunaomba kwa ajili yako.
Ikiwa ungependa kuomba kwa ajili ya wengine, tafadhali soma maombi ya maombi hapa chini na bonyeza "Niliomba kwa hili."

Maombi ya Maombi

Tafadhali tutumie maombi yako kwa kubonyeza kitufe hapa chini. Ombi lako linaweza kuwa la umma, bila kujulikana, au la faragha kabisa. Chochote unachopendelea, wafanyakazi wetu watakuomba.

Mama yangu yuko ICU. Moyo wake na mapafu yake yana maji. Tafadhali msaada. Sijui nini cha kufanya, ninajaribu kuwa na imani, lakini ninahisi kuzidiwa. Nataka kumaliza kwa hili.
Anonymous posted Februari 26 2024 · Omba mara 1
Tafadhali niombee nirudi kwa Mungu, na kuhisi Yesu na upendo wake wa milele! Tafadhali niombee kuwa baba bora, rafiki, mume na mwana! Nilikuwa nimekaa peke yangu usiku wa leo na kwa namna fulani nilipata ujumbe na video za Nick, nilihisi upendo na tumaini la Mungu, na kitu fulani kilinilazimisha kufikia maombi. Sijawahi kwenda kanisani kwa miaka mingi. Nimepotea kutoka kwa kundi langu na kumpoteza Mchungaji wangu, Baba yangu na Bwana wetu. Ninajisikia mpweke, nimevunjika na mpweke. Kama mtoto nilikua nikinyanyaswa na watu wazima ambao walitakiwa kunitunza na kunilinda. Acha na mama yangu kwa wageni. Ninajaribu sana kila siku kufanya kazi hii, lakini inaniteketeza! Ninajaribu kumpenda binti yangu na mke wangu lakini nimechoshwa na huzuni na upweke. Shukrani kwa ajili ya upendo wako na upendo!
Anonymous posted Februari 26 2024 · Omba mara 1
Nataka kupata kazi ya kudumu, nimekuwa nikijitahidi. Tangu nilipoomba kazi fulani, sijawahi kuitwa tena kwa mahojiano. Je, unaweza kuomba kwa ajili yangu? Sina nguvu tena.
Anonymous posted Februari 26 2024 · Omba mara 1
Tafadhali, ninaomba sala kwa ajili ya familia yangu, aliniacha mimi na mwanangu kwa mwanamke mwingine. ❤️♥️🙏
Rhonda posted Februari 26 2024 Omba mara 0
Nataka kuwa mwanamke wa biashara mwenye mafanikio, na ninahitaji kupumzika. Omba kwa ajili ya mafanikio yangu.
Jamila posted Februari 26 2024 Omba mara 0
Mimi ni kutoka jamii ya Waislamu, na mume wangu na naamini Bwana Yesu ni Mwokozi wetu, sisi ni kubatizwa. Hatuna watoto. Huu ni mwaka wa nne sasa nasumbuliwa na PCOS. Tafadhali omba kwa ajili yangu. Nasubiri watoto. 😭😭😭😭🙏😭😔😔😔 Tafadhali omba kwa ajili yangu. 🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
SHAIK posted Februari 26 2024 Omba mara 0
Ninahitaji uponyaji wa kiroho, ukuaji, ukomavu, afya ya Mungu na ulinzi, na upako wa Mungu kwa familia yangu.
Henry Posted Februari 26 2024 Omba mara 0
Jisajili ili uendelee kushikamana.
Anza kuzungumza na mtu leo

Kama una maswali au tu haja ya mtu wa kuzungumza na, unaweza kuzungumza na kocha Mkristo kupitia washirika wetu katika Groundwire.

Makocha wa Groundwire sio wataalamu wenye leseni au washauri. Makocha wao hutoa ushauri wa kiroho wa Kikristo, kutia moyo, rasilimali na sala, lakini hawatoi ushauri rasmi. Kwa kuchagua kuzungumza na Groundwire, unakubaliana na Masharti yao ya Matumizi na Sera ya Faragha.

Fomu ya Ombi la Maombi

Unaweza kuongeza ombi lako la maombi kwenye ukurasa wetu wa maombi kwa kutumia fomu hapa chini. Mara tu ombi lako la maombi litakapopokelewa, tutashiriki kulingana na maagizo yako. Jisikie huru kuwasilisha maombi mengi ya maombi kama unavyopenda!

Jiunge na Misheni Yetu

Kwa kujiunga na orodha yetu ya barua pepe, utajifunza zaidi kuhusu NVM
na jinsi tunavyofikia ulimwengu kwa ajili ya Yesu.

Jisajili kwenye podcast

Pata vipindi vyetu vya hivi karibuni pamoja na msukumo
maudhui yaliyotumwa kwa barua pepe mara kwa mara