ÌWÀLÀNÀ | 2 Kọ́ríńtì 1:3-4
- Àkòrí: Ìwòsàn
“ Ìbùkún ni fún Ọlọ́run àti Baba Olúwa wa Jésù Kristi, Baba àánú àti Ọlọ́run ìtùnú gbogbo, ẹni tí ń tù wá nínú nínú gbogbo ìpọ́njú wa, kí àwa lè tu àwọn tí ó wà nínú wàhálà nínú pẹ̀lú ìtùnú tí Ọlọ́run fi ń tu àwa fúnra wa nínú.”
2 Kọ́ríńtì 1:3-4
Ọlọ́run kò fi ìrora rẹ ṣòfò. Ó ń tù ọ́ nínú kí o lè tù àwọn ẹlòmíràn nínú. Ìtàn rẹ, ọgbẹ́ rẹ, ìwòsàn rẹ jẹ́ ara ìdàgbàsókè ẹnìkan. Jẹ́ kí Ọlọ́run lo àwọn àpá rẹ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí ìwà rere Rẹ̀. Fi sílẹ̀ fún ọ.
Iṣiro fun Loni