Ìfẹ́ – Mátíù 22:36-40
- Àkòrí: Ìfẹ́
“Olùkọ́, èwo ni àṣẹ tí ó tóbi jùlọ nínú Òfin?” Jésù dáhùn pé, ‘Fẹ́ràn Olúwa Ọlọ́run rẹ pẹ̀lú gbogbo ọkàn rẹ àti gbogbo ọkàn rẹ àti gbogbo èrò inú rẹ. Èyí ni àṣẹ àkọ́kọ́ àti èyí tí ó tóbi jùlọ. Èkejì sì dàbí rẹ̀: Fẹ́ràn aládùúgbò rẹ gẹ́gẹ́ bí ara rẹ. Gbogbo Òfin àti àwọn Wòlíì rọ̀ mọ́ àwọn àṣẹ méjì wọ̀nyí.’”
Mátíù 22:36-40
Rántí pé, Òfin Ńlá náà dá lórí ẹni tí o fẹ́ràn ní àkọ́kọ́. O kò lè ṣe èyí fúnra rẹ. Ìfẹ́ àdánidá nílò agbára ẹ̀mí nípa fífi ìgbésí ayé rẹ lé ìfẹ́ àti ète Ọlọ́run nípasẹ̀ Ẹ̀mí Mímọ́.
Iṣiro fun Loni